News Players Messages Videos Chatroom Members
STANDINGS
TEAM W L
COMMISSIONERS CUP
Meralco 3 0
Rain or Shine 3 0
Alaska 2 0
Purefoods 1 0
Talk n Text 1 1
Mahindra 1 2
Phoenix 1 2
Ginebra 0 0
San Miguel 0 0
Global Port 0 1
Blackwater 0 3
NLEX 0 3



UPCOMING GAMES
DATE OPPONENT VENUE SERIES
Sat, 01-Apr-17 05:00 PM Phoenix Davao City ELIMS
Wed, 05-Apr-17 07:00 PM Global Port Araneta Coliseum ELIMS
Sun, 09-Apr-17 07:00 PM Purefoods MOA Arena ELIMS
Wed, 19-Apr-17 07:00 PM NLEX Cuneta Astrodome ELIMS
Sun, 23-Apr-17 07:00 PM Talk n Text Araneta Coliseum ELIMS
Sun, 07-May-17 07:00 PM Alaska Araneta Coliseum ELIMS
Fri, 19-May-17 07:00 PM Rain or Shine Cuneta Astrodome ELIMS
Sun, 21-May-17 07:00 PM San Miguel MOA Arena ELIMS
Fri, 26-May-17 07:00 PM Blackwater Cuneta Astrodome ELIMS
Sun, 28-May-17 07:00 PM Meralco Ynares Center ELIMS
Fri, 02-Jun-17 07:00 PM Mahindra Araneta Coliseum ELIMS

GAME RESULTS
DATE OPPONENT RESULT SERIES
Sun, 05-Mar-17 06:30 PM San Miguel 085 – 091   [ L ] FINALS
Fri, 03-Mar-17 07:00 PM San Miguel 085 – 094   [ L ] FINALS
Wed, 01-Mar-17 07:00 PM San Miguel 088 – 099   [ L ] FINALS
Sun, 26-Feb-17 07:00 PM San Miguel 124 – 118   [ W ] FINALS
Fri, 24-Feb-17 07:00 PM San Miguel 000 – 000   [ L ] FINALS
Tue, 21-Feb-17 07:00 PM Purefoods 089 – 076   [ W ] SEMIS
Fri, 17-Feb-17 07:00 PM Purefoods 091 – 067   [ W ] SEMIS
Wed, 15-Feb-17 07:00 PM Purefoods 093 – 086   [ W ] SEMIS
Mon, 13-Feb-17 12:00 AM Purefoods 073 – 062   [ W ] SEMIS
Sat, 11-Feb-17 05:00 PM Purefoods 000 – 000   [ L ] SEMIS
Thu, 09-Feb-17 07:00 PM Purefoods 074 – 078   [ L ] SEMIS
Tue, 07-Feb-17 07:00 PM Alaska 108 – 097   [ W ] QFINALS
Sun, 05-Feb-17 12:00 AM Alaska 085 – 081   [ W ] QFINALS
Sat, 28-Jan-17 06:45 PM NLEX 090 – 080   [ W ] ELIMS
Sun, 22-Jan-17 07:00 PM Phoenix 073 – 079   [ L ] ELIMS
Fri, 20-Jan-17 07:00 PM Blackwater 099 – 090   [ W ] ELIMS
Sat, 14-Jan-17 05:00 PM Meralco 083 – 072   [ W ] ELIMS
Sun, 08-Jan-17 06:45 PM San Miguel 070 – 072   [ L ] ELIMS
Sun, 25-Dec-16 05:15 PM Purefoods 086 – 079   [ W ] ELIMS
Sun, 18-Dec-16 04:45 PM Alaska 086 – 101   [ L ] ELIMS
Fri, 16-Dec-16 07:00 PM Mahindra 089 – 070   [ W ] ELIMS
Sun, 11-Dec-16 06:45 PM Global Port 084 – 091   [ L ] ELIMS
Sun, 04-Dec-16 06:45 PM Rain or Shine 081 – 073   [ W ] ELIMS
Sun, 27-Nov-16 06:45 PM Talk n Text 103 – 108   [ L ] ELIMS
BARANGAY SEARCH


BARANGAY SURVEY
Ano ang masasabi mo kay Brownlee bilang import ng Ginebra ngayong conference?
Tingnan muna kung kakayanin, palitan pag di umubra
Fit sya sa small ball style ng Ginebra
Palitan na ng malaking import habang maaga pa
Dehado sya laban sa malaking import

This is an Unofficial Fansite of the Barangay Ginebra Kings. Images, logos and news articles are copyrighted materials of their respective owners.